![](images/counter/3.png)
![](https://www.nongped.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongped.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.nongped.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.nongped.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.nongped.go.th/images/counter/d6.png)
![](https://www.nongped.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.nongped.go.th/images/counter/d2.png)
ออนไลน์ : 10
Gallery :: กิจกรรมวันพระราชทานธงชาติไทย
ทั้งหมด 14 แถว : 1
- 1
วันที่ 28 กันยายน 2566 องค์การบริหารส่วนตำบลหนองเป็ด นำโดย นายศักดิ์ หนองเป็ด นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองเป็ด คณะผู้บริหาร ข้าราชการพนักงานเจ้าหน้าที่ จัดกิจกรรมเคารพธงชาติและร้องเพลงชาติไทยเนื่องในวันพระราชทานธงชาติไทย 28 กันยายน (Thai Nation Flag Day) ประจำปี 2566 เพื่อเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัวที่ได้พระราชทานธงไตรรงค์เป็นธงชาติไทยและเป็นการสร้างความภาคภูมิใจของคนในชาติ ณ บริเวณหน้าเสาธง
วันที่ : 28 กันยายน 2566 View : 439